MÀN HÌNH DELL S2725H (27 INCH/FHD/IPS/100HZ/4MS/LOA)
Mã sản phẩm: MÀN HÌNH DELL S2725H
Giá bán: 4.800.000 đ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27inch Độ phân giải: FHD 1920 x 1080 Tấm nền: IPS Tần số quét: 100Hz Thời gian phản hồi: 4ms
Thiết Kế Mỏng Manh với Viền Siêu Mỏng
Âm Thanh Ấn Tượng với Loa tích hợp kép 5W
Hình Ảnh Sống Động với Tín Hiệu Tốt và Tỉ Lệ Tương Phản Cao
Giảm lượng ánh sáng xanh có hại mà không ảnh hưởng đến độ chính xác màu sắc với công nghệ TÜV Eye Comfort 4 sao của Dell. Tận hưởng màu sắc và độ rõ nét đồng đều với 99% phổ màu sRGB và tỉ lệ tương phản 1500:1, trong khi tần số làm mới 100Hz mang lại trải nghiệm cuộn trang mượt mà và chuyển động nhẵn hơn.
Kết Nối Dễ Dàng và Quản Lý Dây Cáp Sạch Sẽ
Chế Độ Game và Xem Phim Linh Hoạt
Tư vấn Gọi ngay 0982 500 046 để được tư vấn và đặt hàng nhanh chóng